Pune Schools

New English School, Ramanbaug, Pune

NESRBanner

इ. ५ वी प्रवेश २०२४ - २०२५

 

इ.५ वी प्रवेश प्रक्रिया २०२४ ही खाली दिलेल्या वेळापत्रकानुसार होणार आहे. तरी पालकांनी वेळेत सर्व कागदपत्रे जमा करून प्रवेश निश्चित्त करावेत.

 

प्रवेश लिंक 

 

https://schoolenroll.deccansociety.org/?collCode=NESRSU_16040010

 

 

प्रवेशासाठी खालील QR कोड स्कॅन करा 

 

 

 

 

 

 

 

 

डेक्कन एज्युकेशन सोसायटीतील विद्यार्थी प्रवेश इ.५ वी मराठी माध्यम

क्र

दिनांक

तपशील

वेळ

१.

१० एप्रिल २०२४

ते

३० एप्रिल २०२४ पर्यत

इ.५ वी प्रवेश ऑनलाईन पद्धतीने प्रवेश अर्ज भरणे.

 

-

 

२.

 

२ मे २०२४

ते

४ मे २०२४

डेक्क्न एज्युकेशन सोसायटीतील विद्यार्थ्याचे प्रवेश नक्की करणे. ( सोबत सर्व कागदपत्रे व संकलित शुल्क रू ४,६५०/- आणावे )

 

सकाळी ९.३० ते

दु. १.३०

 

इतर शाळा प्रवेश इ.५ वी मराठी माध्यम

क्र

दिनांक

तपशील

वेळ

१.

१० एप्रिल २०२४

ते

३० एप्रिल २०२४ पर्यत

इ.५ वी प्रवेश ऑनलाईन पद्धतीने प्रवेश अर्ज भरणे.

 

-

 

२.

६ मे २०२४

ते

११ मे २०२४

इतर शाळेतील  विद्यार्थ्याचे प्रवेश नक्की करणे. ( सोबत मूळ दाखला व इतर कागदपत्रे व संकलित शुल्क रू ४,६५०/- आणावे. )

 

सकाळी ९.३० ते

 दु. १.३०

 

प्रवेशासाठी आवश्यक कागद पत्रे

 

१. शाळा सोडल्याचा मूळ दाखला

२. गुणपत्रिका झेरॉक्स

३. संचयी गुणपत्रिका

४. विद्यार्थी आधार झेरॉक्स

५. जातीचा दाखला,

६. बँक पासबुक झेरॉक्स

 
 

 

 

 

 


ENRICHMENT OF THOUGHTS 

Affiliated To: Maharashtra State Board of Secondary & Higher Secondary Education

Grading: Secondary School

New English School Tilak Road was established in 1880 to impart education to build national character. As the school started imparting quality education, it became very popular. The number of students increased and so New English School Ramanbaug came into existence. 

 

 


S :- Success 

M :- Mutual Respect 

I :- Involvement in studies 

L :- Learning Leadership qualities 

E :- Enrichment of thought 

M :- Empowering students to become cultured, creative caring human being  

 

 

  • Maharashtra state board syllabus is followed.
  • Spoken English classes are conducted organized by F. C language dept. 
  • T. S. and NTS, NMMS – The students appear for this competitive examination.
  • The student appears in various competitive examinations like M. V., Homi Bhabha, Pradnya Shodh. 

School Timing 

Monday to Friday:  11.20 AM to 5.00 PM 
Saturday: 7.20 AM to 11.30 PM 

 

Address

345, Shaniwar Peth, Pune-411030 

Phone: 020-67656803/805/806 

Email : hm.nesr@despune.org / office.nesr@despune.org 

 

   
NameDesignation
Smt.Manisha Dipak MinochaHead Master
Smt.Ranjana Jayram ShelkeAssistant Teacher
Shri.Ramesh Sakharam ShelarAssistant Teacher
Smt.NILIMA SHIVAJI JADHAVAssistant Teacher
Shri.SANJAY DHARMA AHIREAssistant Teacher
Shri.Radheya Prabhakar ShendeAssistant Teacher
Shri.Suhas Anant DeshpandeAssistant Teacher
Smt.Sunita Namdeo KharatAssistant Teacher
Smt.Suvarna Vasant KedariAssistant Teacher
Shri.Umesh Pralhad SapkalAssistant Teacher
Smt.Ushadevi Mohan BhosaleAssistant Teacher
Smt.Vaishali Suresh BhokareAssistant Teacher
Smt.Vandana Shantaram ThoratAssistant Teacher
Smt.Varsha Abhijeet GanuAssistant Teacher
Shri.Yogesh Chandrakant PadaduneAssistant Teacher
Smt.Shubhangi Sunil PakhareAssistant Teacher
Smt.Siddhi Vinayak DeshpandeAssistant Teacher
Smt.Snehal Sunil GaikwadAssistant Teacher
Smt.Sudha Trimbak LandeAssistant Teacher
Smt.Sharada Sadanand JoshiAssistant Teacher
Shri.Rajendra Ramchandra PawarAssistant Teacher
Smt.Dipali Parmeshwar ChoughuleAssistant Teacher
Smt.Dipali Nilesh SawantAssistant Teacher
Shri.Devendra Ashok ShindeAssistant Teacher
Smt.Diptee Sumit DoleAssistant Teacher
Shri.Ganesh Balasaheb DeshmukhAssistant Teacher
Smt.Geetanjali Atul SaradeAssistant Teacher
Shri.Harshad Madhav GadgilAssistant Teacher
Shri.Hemant Sharad PathakAssistant Teacher
Shri.Janardan Shashishekhar NaikAssistant Teacher
Shri.Jayant Krushnarao ToleAssistant Teacher
Smt.Anagha Jayant KakatkarAssistant Teacher
Smt.Archana Mahesh DevlankarAssistant Teacher
Smt.Asha Pravin GursaleAssistant Teacher
Shri.Brahmendra Bhalachandra SheteAssistant Teacher
Shri.Chandrashekhar Omkar KoshtiAssistant Teacher
Shri.Ravindra Shivaji SatputeAssistant Teacher
Smt.Rucha Prashant KulkarniAssistant Teacher
Smt.Sarika Mahendra RandiveAssistant Teacher
Smt.Savita Sambhajirao KadamAssistant Teacher
Smt.Seema Rajabhau DhonAssistant Teacher
Smt.Radhika Rajesh DeshpandeAssistant Teacher
Shri.Pritam Shrikant JagdaleAssistant Teacher
Smt.Pratibha Dhananjay JakkaAssistant Teacher
Smt.Pratibha Ramchandra VadnerkarAssistant Teacher
Smt.Madhavi Vinayak PandharkarAssistant Teacher
Shri.Mahesh Gajanan JoshiAssistant Teacher
Shri.Malhari Ramesh RokadeAssistant Teacher
Shri.Prashant Ulhas BudhhihalACADEMIC ADVISOR
Shri.Nandkishor Samadhan SononeACADEMIC ADVISOR
Smt.Rashmi Sagar DeshmukhACADEMIC ADVISOR
Smt.Priya Bharat ZambareACADEMIC ADVISOR
Smt.Lina Nitin TalathiACADEMIC ADVISOR
Smt.Preeti Vithal KadShikshan Sevak
Smt.Vaishali Bhanudas KanadeShikshan Sevak
Smt.Shital Prashant ChaudhariShikshan Sevak
Shri.Love Shankar MoynakLaboratory Assistant
Shri.Satish Dattatray SapkalLaboratory Assistant
Shri.Lalitkumar Anil AgavaneOFFICE ASSISTANT
Shri.Shailesh Vitthal NagawadeLibrarian (School)
Shri.Suresh Vaman WargantiwarSupervisor
Shri.Subhash Baban JadhavJunior Clerk
Shri.Sunil Kisan GajmalPeon
Shri.Deepak Ananta PawarPeon
Shri.Sharad Dashrath JagtapPeon
Shri.Ganpat Maruti LanghiPeon